มีใครติดตาม TikToK ของ Jeyse Dae บ้าง?

หาเพื่อนครับ 555+ มีใครติดตามบ้างครับน้องเขาน่ารักเเละโคฟเวอร์แต่ละเพลงได้เก่งมาก
***ที่สำคัญไลน์เต้นดูน่ารักมากเวลาโคฟเวอร์เพลงผู้หญิงคือมันดูน่ารักดีและไลน์เต้นดูไม่เหมือนผู้ชายเต้นเพลงผู้หญิงเลย เหมือนผู้หญิงเต้นเพลงผู้หญิงแต่เบากว่าต้นฉบับคล้ายๆเด็กเต้น ซึ่งดูน่ารักดีครับ สกิวเล่นหูเล่นตา จิกกล้อง ลูกเล่นตอนเต้นเสร็จก็เก่งมากๆ เลยอยากจะทราบว่ามีเพื่อนๆในพันทิปติดตามน้องเขาบ้างมั้ยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่