ใครทันดูไลฟ์ [ เนื้อคู่ประตูถัดไป ] เข้ามาคุยความประทับใจกัน(พี่เติ้ลแซวแรงไปนะครับ)

คือผมเป็นแฟนซิทคอมเรื่องนี้มาก ชอบหมดทั้ง3ภาค ตัวละครทุกตัวมีสเน่ห์ มีความบ้า55555 พลอตเรื่องนี่อย่างกาว10กระป๋องโดยเฉพาะภาคfinal answer วันนี้ดีใจมากที่ได้มาเห็นนักแสดงพร้อมหน้าพร้อมตาอีกครั้ง แทบจะหาโอกาสแบบนี้ไม่ได้แล้ว

นักแสดงทุกคนยังคงคาแรคเตอร์ได้เหมือนเดิม555 คือเราว่าจริงๆทุกคนเล่นเป็นตัวเอง เป็นไลฟ์นึงที่กาวมาก มีการให้บอกเล่าตัวละครตัวเองในอนาคตแล้วเล่ากันเป็นตุเป็นตะ ทุกคนพร้อมใจเซอร์วิสแฟนคลับ คือในไลฟ์ให้ทำอะไรก็ทำอะ5555 ให้ร้องเพลงซุปเปอร์กู๊ดก็ร้อง พอลล่าก็ยังคงเป็นพอลล่าตามไม่ทันมุกตลอด เป็นขวัญใจที่สดใสเหมือนเดิม แต่คนที่MVPในไลฟ์นี้ผมยกให้พี่ปุ๊กกี้(เจ๊โฉม)เป็นคนคอยสร้างบรรยากาศให้ครื้นเครง ตลกหน้านิ่งฮาทุกดอก  สวยขึ้นเยอะมากก ถ้าว่ากันตามจริงนักแสดงสวยหล่อขึ้นทุกคนเลย ที่สำคัญนักแสดงทุกคนเราว่าน่ารัก ให้เกียรติซึ่งกันและกันเป็นกันเอง  เวลาผ่านไปเป็น10ปีก็ยังติดต่อกันอยู่ไลฟ์ไม่อึดอัดเลยเหมือนเรามานั่งดูเพื่อนนั่งเม้ากัน  แอบรู้สึกแย่ในช่วงต้นไลฟ์ที่พี่เติ้ล(ผกก ไดอารี่ตุ๊ดซี่,ทีมเขียนบทเนื้อคู่)  
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
   สรุปว่าจะมีการสร้างต่อไหมการมาไลฟ์รวมตัวแบบนี้มีนัยยะรึปล่าว  ยังไม่มีครับแต่ทั้งนักแสดงเองทุกคนก็พร้อมใจอยากให้มีต่อ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่