คิดว่าเนื้อคู่ตอนไหนฮาสุด ตลกสุด ชอบที่สุด มาเเชร์กันค่ะ

ไม่มีไรคือคิดถึงเเล้วมานั่งย้อนเนื้อคู่อยากรู้ว่าใครดูเรื่อยๆ ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้เมื่อสมัยยังมีช่อง gth มันชอบเอามารีรันตอนเย็นเรานี่ดูทั้งอยากรู้ว่าใครเเละประตูถัดไปอย่างต่ำตอนละสองรอบเเละตอนที่ไม่มีช่อง gth เเล้วช่องวันก็เอา the final answer มารีรันอี๊กทั้งๆที่ก็ดูตอนออนเเอร์สดไปเเล้ว เเต่พอรีรันก็ดูอีก ถ้าจำไม่ผิดเหมือนช่องวันเอามารีรันสองรอบปะ? อันนี้ไม่เเน่ใจ นั่นเเหละ คือทุกตอนเราดูอย่างต่ำตอนละสองรอบ เเต่โดยเฉพาะอยากรู้ว่าใครนี่คืออันที่ชอบที่สุดดูห้าหกรอบอะ5555555เเต่นานๆดูทีนะ น่าเเปลกคือเราดูซ้ำไปมา เเต่ยังตลกทุกมุกที่มันปล่อยออกมาอะ ตอนที่เราชอบมากๆดูห้าหกรอบสีดังนี้ค่ะ
1. เเม่คุณวีมาคัดเลือกผู้หญิงให้ (โคตรตลก55555 เเถมพีคอีกตั่งหาก)
2. พ่อธิดามา (ไทยฮึ สุดยอดของความตลกเลย55555คิดได้ไงคนเขียนบท ต้องสร้างสรรค์ครีเอทีฟเบอร์ไหน)
3. ซุปเปอร์กลู กู๊ดๆ กาวติด (การฟังเพลงส่วนหนึ่งของฉันของพี่ช่าเปลี่ยนไปเลยตั้งเเต่ดูตอนนั้น ทุกครั้งที่ได้ยินเพลงนี้หรือเปิดฟังจะขำตลอด55555)
4. คุณโฉมขายคอนโด (ฮามาก สนุกดี)
5.เเข่งร้องเพลงเเย่งคุณรุจน์
มีตอนไหนอีกมั้ยพิมพ์มาเเชร์กันหน่อยเร๊วววว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่