กำลังทำกลุ่มฝึกพากย์แต่ไม่กำหนดเวลาส่งงานเอาตามที่คนในกลุ่มสะดวก แบบนี้ถือว่าแปลกมั้ยครับ อยากได้คำแนะนำครับ

คือกลุ่มผมแค่เป็นกลุ่มเล็กๆสบายๆประมาณ8-9คน ไม่ได้ทำแบบทีมอย่างจริงจัง คนในกลุ่มอยากจะให้ใครไปช่วยก็ได้ตามที่สะดวก ด้วยความที่ว่าผมเป็นคนดูแลกลุ่มนี้ ผมอยากได้คำแนะนำในการดูแลกลุ่มครับ และผมอยากถามว่า เวลาผมให้งานคนในกลุ่ม ผมจะไม่กำหนดเวลาพวกเค้าให้เค้าทำตามที่ตัวเองสะดวกแล้วก็จะให้แบบไม่เยอะ แบบนี้แปลกมั้ยครับ เพราะผมไม่อยากให้คนในกลุ่มกดดันหรือเหนื่อยกันครับ เนื่องจากแต่ละคนมีเวลาไม่ตรงกัน รบกวนช่วยแนะนำมาทีนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่