เป็นคนตัวยาวแต่ขาสั้นทำไงดีคะ???

คืออายุ14ค่ะ เพิ่งสูงประมาณ154-155 เพือนคนอื่นคือนำโด่งมาก พ่อเราสูง166 แม่เราสูง155 แต่ปู่สูง170 รู้มาแค่นี้ค่ะ อยากขายาวค่ะ และอยากสูงเพิ่มขึ้น ทำยังไงดีคะ แต่มีอีกคำถามค่ะ คือ เรามีประจำเดือนตอนปิดเทอมป.3ขึ้นป.4 ตอนนี้ส่วนสูงก็3-4เดือนจะขยับสักเซนนึงค่ะ บางทีก็5-6เดือนขยับที เรามีโอกาสสูงถึง160+++ไหมคะ ออกกำลังกายชาวงปิดเทอมตอนนี้คือโยคะ วิ่ง กระโดดเชือก แล้วก็ฮูล่าฮูปค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่