บัตร Rabbit ถ้าผูกกับ Line สามารถยกเลิกการผูกบัตรชั่วคราวได้ไหม?

บัตร Rabbit สามารถยกเลิกการผูกกับ Line แบบชั่วคราวได้มั้ยครับ คือโทรศัพท์ของผมจอแตก จะเอาไปซ่อม แล้วจะไปธุระต่อ โดยนั่งรถไฟฟ้า BTS. ซึ่งบัตร Rabbit ที่ผูกกับ Line เช็คยอดหน้าตู้ไม่ได้. เลยสงสัยว่า สามารถยกเลิกการผูกกับ Line ชั่วคราว ได้หรือไม่ครับ และถ้าจะกลับมาผูก Line โดยบัตรใบเดิม ต้องดำเนินการอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่