ใครใช้ยาดมมาหลายแบบบ้าง

กระทู้คำถาม
สองแบบนี้ต่างกันอย่างไงครับ เรื่องกลิ่น และ การใช้งาน
น้ำมันเขียวแม่มะลิ กับ น้ำมันเหลืองสมถวิล
ส่วนตัวผมใช้น้ำมันเขียวแม่มะลิอยู่ครับ
อยากลองน้ำมันเหลืองสมถวิลบ้าง แต่หาซื้อยาก ถ้าดีจริงเผื่อจะลองสั่งทางเน็ตดูบ้างครับ
เห็นบางคนบอกเอามาผสมน้ำทาตัวเวลาร้อน ได้ด้วยหรอครับ แล้วน้ำมันเขียวทาได้ป่ะ 555

ใครเคยใช้ทั้ง 2 แบบนี้บ้าง อันไหนดีกว่ากันหอมกว่ากัน ผมไม่ชอบอะไรที่แสบจมูกเกินไปแบบพวกตราโป๊ยเซียน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่