ไฟในห้องนอน ยี่ห้อไหนไม่ทำให้ผิวดำ

สวัสดีทุกท่านค่ะ อยากทราบว่าไฟในห้องนอนยี่ห้อไหนรูปแบบไหนที่ไม่มีรังสียูวีบ้างคะ
ปัจจุบันเพิ่งทำฝ้าแบบฉาบเรียบใหม่ไป  จึงทำให้ต้องเปลี่ยนใช้ไฟดาวน์ไลท์แบบเรียบไปกับฝ้า ยี่ห้อ  PANASONIC ไฟดาวน์ไลท์  สีขาว 4 นิ้ว แบบกลมไปค่ะ ข้างกล่องไม่เห็นเขียนว่าไม่มียูวี เรารู้สึกว่ามันร้อนกว่าหลอด led ปกติที่เคยใช้ จึงอยากสอบถามพี่ๆเพื่อนๆผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยค่ะ เอาแบบไม่มียูวีผิวไม่ดำนะคะ เราเป็นคนห่วงผิวมากค่ะ^^ 
เพี้ยนขำหนักมากเพี้ยนหัวเราะเพี้ยนจริงจังminiheartนานาเรียน
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่