ขวดพลาสติกใส ใส่ชานม ใส่น้ำผลไม้ ซื้อที่ไหนดี ถึงจะได้ราคาถูก

สวัสดีค่ะ พอดีอยากจะทำน้ำหวานขาย แบบชานม ชาเขียวบรรจุขวดอะไรอย่างนี้ค่ะ ขวดละ10บาท ขนาด150cc ขายตามบ้านนอกบ้านนานี่ล่ะค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะไปซื้อขวดที่ไหนดี สั่งในเพจค่าส่งก็แพงสะเหลือเกิน อยากทราบแหล่งซื้อขวดค่ะ แบบบิ๊กซีโลตัส แม็คโครอะไรประมานนี้ อยากทราบว่าราคาประมานเท่าไหร่ ขนาด150-200ซีซี ค่ะ รบกวนถามหน่อยค่า คนที่เคยซื้อหรือเคยสั่ง สั่งที่ไหน ซื้อที่ไหน ที่ได้ราคาถูกหน่อย ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่