[ สอบถาม : แนะนำบางปะอิน ] - ฟิตเนสบางปะอิน, สถานที่ออกกำลังกายแนะนำ, ร้านอาหารอร่อย

สวัสดีครับ
.
พอดีจะย้ายไปทำงานอยู่ที่นิคมบางประอินที่ WD

.
แล้วอยากทราบว่าแถวนิคมพอจะมีฟิตเนสดีๆ บ้างมั้ยครับ

.
แล้วก็พอจะมีร้านอาหารอร่อยๆ แนะนำบ้างมั้ยครับแถวนั้น พอดีอยากได้แนะนำร้านอาหารหลังเลิกงาน หรือเป็นตลาดทั่วๆไปก็ได้ครับ

แล้วก็แถมอีกนิดนึงก็ดีใครพอจะอยู่แถวนั้น หรือเคยทำงานที่ WD มีอะไรแนะนำเพิ่มเติมได้นะครับ
เรียกได้ว่าแถมจะจบใหม่มาทำงานที่นี่เลย 

.
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่