คุณจะทำอย่างไร ถ้าต้องอยู่กับสามีที่ตดตลอดเวลา

กระทู้คำถาม
เบื่อมากค่ะ สามีเป็นคนชอบตด ตดตลอดเวลา อั้นไม่เป็น เป็นคนไม่มีความอดทน ตดในลิฟท์ ในลานจอดรถ ในห้าง แม้แต่ตอนกินข้าว ตดเสร็จชอบทำเฉยเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น และเค้าเป็นคนหูตึงค่ะ พอตดเสร็จเราทักทำเป็นบอกไม่ได้ตดเพราะตัวเองหูตึงนึกว่าคนอื่นจะไม่ได้ยิน อ่อ ตดนี่คือมีกลิ่นบ้างไม่มีกลิ่นบ้างสลับกัน คือดิฉันจะกลั้นหายใจตลอดค่ะ

คำถามคือ จะปลงยังไงกับเรื่องนี้ดีคะ ไม่ชอบค่ะ คือถ้าเค้าจะตด เค้าต้องไปหาที่แอบตดค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
บอกดีๆไม่ฟังก็ตดมาตดกลับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่