ตามหาเพลงๆหนึ่ง ในค่าย kamikaze

กระทู้สนทนา
ตามหาเพลงๆหนึ่งอยู่ค่ะ เป็นเพลงเก่าเเล้ว คนร้องน่าจะเป็นผู้หญิง จำทำนอง จำเนื้อรองไม่ได้เลยทั้งสิ้น5555 แต่จำเอ็มวีได้คร่าวๆว่า ตอนสุดท้าย เหมือนนางเอกจะเอากล่องขนมให้พระเอก แล้วพอพระเอกหยิบกินชิ้นแรก ก็จะมีตัวเลขอยู่ตรงช่องวางขนม พอหยิยออกมาเรื่อยๆ ก็จะปรากฏเลขทั้งหมด เรียงเป็นเบอร์โทรค่ะ ถ้าจำคลาดเคลื่อนจากนี้ก็ขออภัยด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่