ขอสอบถามเพลงหน่อยครับ RS,KAMIKAZE

คือเราจำเนื้อเพลงไม่ได้ แต่เราจำ ลักษณะMVได้ 
คือใน MV จะมีพระเอก เพื่อนพระเอก แล้วก็ นางเอก พระเอกชอบนางเอก แต่ไม่กล้าบอก แล้วเพื่อนพระเอกก็ชอบนางเอกเหมือนกัน
เพื่อนพระเอกต้องการให้พระเอกช่วยจีบแบบเป็นพ่อสื่อให้อะ เลยขอให้ช่วย จำคำพูดคร่าวๆได้ว่า "ซี้ย่ำปึ้ก" อะครับ (เพราะแต่ก่อนเพื่อนพระเอกเคยช่วยพระเอกจากรถชนจนแขนตัวเองหัก) เพลงน่าจะของค่าย Rs หรือ Kamikaze นี่แหละครับ รบกวนหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview