เพลงกล่อมเด็กจีน อ่อง อ๊อง เอ ใน Spotify มีหรือไม่ครับ ถ้ามีต้องเซิสยังไง

ผมเปิดเพลงเด็กฝรั่งให้เด็กฟังเพลงฝรั่งก็มีอยู่หลายเพลง หลายเพลย์ลิสต์
แต่ว่าช่วงนี้เด็กต้องการฟังเพลง อ่อง อ๊อง เอ เป็นเพลงกล่อมเด็กสมัยโบราณนี้
ผมหาได้เพียงบน YouTube แต่คุณภาพไม่ดีและไม่อยากเปิดวีดีโอให้ดู

ถ้าผมต้องการคุณภาพดีๆ บน Spotify ผมไม่รู้ชื่อจริงของเพลงนี้ว่าขื่ออะไร รบกวนด้วนครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview