ช่วยแนะนำนาฬิกาวัดชีพจรกับความดันหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราเป็นโรคชนิดหนึ่งค่ะ(ขออนุญาตไม่บอกนะคะ)แล้วเกิดอาการแพนิคบ่อย บางครั้งก็ชักเกร็ง ช่วยเหลือตัวเองไม่ค่อยได้ เลยอยากได้นาฬิกาที่วัดชีพจร ความดันที่มีเสียงแจ้งเตือนเวลาชีพจรหรือความดันผิดปกติด้วยค่ะ เผื่อรนรอบข้างจะได้รู้ ขอของแท้ กันน้ำ ใช้ได้นานนะคะ รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ🙏
ปล.ถ้าแท็กห้องผิดขอโทษด้วยนะคะ🙇
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่