อยากถามเกี่ยวกับ มือถือ samsung galaxy a51 หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
พอดีว่างงตรงที่ ภาพล็อคหน้าจอ ทำไมไฟมันถึงสว่างแบบไม่สามารถปรับได้ มันเหมือนมันสว่างของมันเอง ทั้งที่ผมลดแสงหน้าจอไปครึ่งนึงแล้ว เวลาใช้งานในหน้าจออื่นๆ แสงมันก็เปนปกติตามที่เราปรับ ภาพหน้าจอหลักก็สว่างตามที่ปรับ แต่ภาพล็อคหน้าจอกลับไม่ยอมสว่างตามที่ปรับ แต่มันสว่างของมันเอง แบบสว่างเกินไปมาก ใครพอมีวิธีบ้างไหมครับ หรือมันเปนที่ระบบของตัวมันเอง ไม่สามารถปรับได้ ผมไม่ได้ใช้ อเวออนดิสเพล์ ด้วยนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่