ท่านใดมีวิธีแก้ปัญหา "รหัสผ่านถูกระงับชั่วคราว" ของเวปไซด์ กรมพัฒนาธุรกิจการค้าบ้างคะ

ดิฉันได้ทำการแก้ไข้หมายเลขโทรศัพท์ในข้อมูลส่วนตัวและกดยืนยัน จากนั้นดิฉันก็ไม่สามารถใช้งานได้ ข้อความระบุว่า รหัสผ่านถูกระงับชั่วคราว อยากทราบว่า จะดำเนินการต่อไปเช่นไรค่ะ โทรเข้ากรมที่กรุงเทพฯ ก็ติดต่อ Opertor ไม่ได้ โทรถามสำนักงานที่เชียงใหม่ก็ไม่ได้ความกระจ่างค่ะ
 #กรมพัฒนาธุรกิจการค้า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่