พอดีผมสะสมไอเดีย สินค้าที่เน้นความสะดวกสบายให้แก่ลูกค้า มาได้เยอะพอสมควรแล้ว ต้องการหาโรงงานผลิตให้ หาจากไหนได้บ้างครับ

ผมสะสมไอเดียมาประมาณปีกว่าๆแล้ว ถ้าเห็นปัญหาอะไร ก็จะมาคิดเป็นสินค้าที่แก้ไขปัญหานั้นๆ แล้วจดบันทึกและออกแบบเอาไว้ครับ ตอนนี้คิดว่าเยอะพอสมควรแล้ว อยากหาโรงงานผลิตให้ สามารถหาได้จากไหนบ้างครับ ส่วนใหญ่เป็นพวกพลาสติกขึ้นรูป ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่