เพื่อนสนิทที่เคยเจอกันบ่อยๆ อยู่มาวันนี้บอกอย่าพบกันเพราะโควิด

นี่เป็นครั้งแรกที่ตั้งกระทู้ในพันทิพย์ 
อยากถามคนอื่นว่า คิดมากไปไหม เพื่อนที่เจอกัน กินข้าวด้วยกัน มีอะไรปรึกษาหารือกัน 
พอวันนี้บอกว่าอย่าเจอกันเลยกลัวโควิด 
เค้าก็รู้ว่าเราไม่ใช่พวกสุ่มเสี่ยง เพราะทำงานที่บ้านตลอด ไม่ค่อยได้ออกไปไหน 
เพื่อนสนิทคนอื่นเป็นงี้ไหม ?
เราต้องพิจารณาตัวเอง ว่าเราไม่สนิท แล้วลดระดับความสัมพันธ์ลงไหม ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่