หนังที่มีผลไม้โตขึ้นแล้วมีเด็กเข้าไปอยู่คือเรื่องอะไรหรอคะ?

อันนี้เป็นกระทู้แรกนะคะถ้าผิดพลาดแต่ประกาณใดก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย;—; 

คือเราอยากรู้ชื่อหนังค่ะ จำได้คร่าวๆว่า มีแม่เลี้ยง 2 คนและมีเด็กผู้ชายคนหนึ่ง คือแม่เลี้ยงทำแปลกปลูกผักแล้ววันนึงผลไม้อะไรสักอย่างมันโตมากแม่เลี้ยงเลยจัดให้คนมาถ่ายรูป พอตกกลางคืนเด็กผู้ชายเลยไปที่ผลไม้แล้วเข้าไปในนั้นภาพมันก็กลายเป็นการ์ตูนเลยถ้าจำไม่ผิดน่ะนะคะ;—; คือเราจำได้เท่านี้ใครรู้ก็ช่วยบอกเราทีนะคะฮื่อออ คือเราหามานานมากแล้วหาไม่เจอสักที มันไม่คอมพรีทเลยเศร้า

สำหรับคนที่บอกเราทั้งถูกและผิดเราขอบคุณไว้ตรงนี้ด้วยนะคะแง _(:з」∠)_
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่