สวัสดีครับ เพื่อนๆ ที่ใช้Xpander ครับ ผมขอสอบถามว่า ปีนี้ต่อภาษีรถยนต์ เอ็กซ์แพนเดอร์ ประจำปี เสียค่าภาษี เท่าไรครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับเพื่อนๆ และพี่ๆ ที่ใช้รถ Xpander ครับ ผมขอสอบถามว่า ปีนี้ต่อภาษีรถยนต์ เอ็กซ์แพนเดอร์ ประจำปี เสียค่าภาษี เท่าไรครับ ผมไปเสียมาวันนี้ ค่าภาษี(ค่าต่อภาษีเท่านั้น) 3,297 บาทครับ แพงหรือเปล่าครับ
คือผมซื้อรถฯในนามบริษัท ประกอบธุระกิจครอบครัว ครับเสียในนาม นิติบุคคล ครับ และผมไปจ่ายค่าภาษี ด้วยตัวเองครับ ผมวานพี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยสอบถาม เพื่อนๆ คนอื่นให้ด้วยครับว่ามีใคร เสียภาษีเท่าผมไหม ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่