ขอแนวทางการพูดเพื่อยกเลิกทัวร์

เราจองทัวร์ไปเที่ยวตุรกี ตั้งแต่ช่วงตรุษจีน ตอนนั้นยังไม่มีข่าวระบาดcovid19 หลังจากข่าวการระบาดโทรถามทัวร์ตลอดว่ามันจะเลื่อนไปก่อนได้มั้ยคะ ตอนนี้ไม่กล้าไปไหนทั้งนั้น แต่ทัวร์ตอบมา2ครั้งล่าสุดเช้านี้ บอกว่ายังคงเดินทางได้ปกติ เอาไงดีคะ ไม่กล้าไป จะบอกเค้าว่าอย่างไรดี ทราบว่าถ้าเรายกเลิก เงินที่ได้คืนก็ไม่ครบตามจำนวนที่ได้มัดจำไว้ เพราะเค้าจะหักนั่นนี่ ปล.เราเดินทาง1-9พ.ค. คะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่