สอบถามเรื่อง STANDARD TIME

ขอสอบถามค่ะพอดีว่าทำงานวิจัยเรื่อง standard time และต้องทำใบบันทึกเวลา กับ Flow process chart ค่ะ
พอไปศึกษาหน้างานพบว่าที่เครื่องจักร1 เครื่องมีคนทำงาน3 คน 
2คนแรกทำงาน A เหมือนกัน ส่วนอีกคนก็ทำอีกงานนึงทำงาน B
ทั้ง3คนทำงานพร้อมกันแต่คนละหน้าที่ในสถานีงานเดียวกัน เลยอยากทราบว่าสถานการณ์แบบนี้เราจะเขียน Flow process chart การทำงานของพนักงานอย่างไร ทำchart รวมทั้ง3คนได้ไหม หรือต้องแยกคนที่ 1,2 มาทำเป็น1 chart
และเรื่องใบจับเวลาหา standard time ถ้าทำแยก2ใบแล้วเอามารวมกันเวลาก็จะเพิ่มขึ้น แบบนี้ก็ถือว่าทำผิดใช่ไหมคะ
แล้วมันต้องทำอย่างไร

ขอบคุณทุกท่านที่ตอบค่ะ เราพยายามหาข้อมูลอย่างเต็มที่แล้วเหลือที่ไม่ได้คำตอบจริงๆจึงมาตั้งกระทู้ถามค่ะ
ปล.  .เราทำงานวิจัยไม่ตรงสายที่เรียนมาสักเท่าไหร่ เลนมีคำถามเยอะนิดนึง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่