อยากเขียนเว็บไซต์ง่ายๆ ช่วยแนะนำโปรแกรมให้ทีค่ะ

ตอนนี้ทำโปรเจ็คจบอยู่ค่ะ
เรียนสายคลังมาค่ะแต่ทำโปรเจ็คเกี่ยวกับstandard time ของการทำงาน
อยากเขียนเว็บไซต์เพื่อมอนิเตอร์ว่า งานเท่านี้กับคนเท่านี้
แล้วแสดงเวลาที่คำนวณมาแล้วว่าต้องใช้เวลาเท่าไร มีนาฬิกาจับเวลา
เมื่อตาฬิกาเดินถึงเวลามาตราฐานที่กำหนดจะเปลี่ยนเป็นแถบสีแดง
เพื่อเตือนให้หัวหน้างานติดตามว่าทำไมงานไม่เสร็จตามเวลามาตราฐาน
เลยอยากทราบว่าตัองใช้โปรแกรมอะไรเขียนคะ มีใครพอจะให้คำแนะนำได้บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่