อีจงซอกเปลี่ยนไป ในซีรี่ย์ Romance is a Bonus book

ต้องบอกก่อนว่าเจ้าของกระทู้พึ่งมาติดตามอีจงซอกได้ประมาณเดือนนิดๆค่ะ

ซีรี่ย์ที่ดูไปแล้วมี  While You Were Sleeping, Pinocchio, Doctor Stanger, W 2 World และเรื่องล่าสุด Romance is a Bonus Book

โดยส่วนตัวชอบบบบบบบบบบบและหลงใหล ในใบหน้าและสัดส่วนของจงซอกมากกกกกกกก ปลื้มทุกเรื่องที่นางเล่น

แต่ซีรี่ย์เรื่องล่าสุด Romance is a Bonus Book เหมือนว่าหน้าของจงซอกเปลี่ยนไปจากเดิม แว๊บแรกที่ดูคือแปลกใจมาก ยอมรับว่าแอบจับผิดตาหูจมูกปาก แต่บอกตรงๆไม่เจอว่าส่วนไหนจะต่างจากเดิมเลย แต่ทำไมดูๆแล้วเหมือนคนละคนมากๆๆ จำแทบไม่ได้

เลยอยากสอบถามเพื่อนๆแฟนคลับอีจงซอกค่ะ ว่านางไปทำส่วนไหนตรงไหนมาเพิ่มหรือป่าว เพราะเราเองก็พึ่งมาติดตาม รบกวนด้วยค่ะ -^-

**เจ้าของกระทู้ไม่ได้ประสงค์ร้ายแต่อย่างใด แค่คิดถึงหน้าเดิมของจงซอกค่ะฮืออออออ T/\T**

ขออนุญาตแนบรูปนะคะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่