ลงสมัครประธานเเต่เพื่อนพูดไม่เข้าหู

เรื่องมีอยู่ว่าเพื่อนๆให้ผมลบสมัครประธานคณะสีนะครับ ซึ่งต้องเอาคนที่ดีหรือมีหน้าตาของห้องไปนะครับ เเต่ผมไม่มีอะไรหน้าตาพอดูได้ ซึงก่อนสมัครผมก็บอกว่า จะดีหรอ ให้เพื่อนอีกคนดีกว่ามั่ย เพื่อนๆก็ให้ผม ก็เลยจำยอมลงไป เพื่อนก็รู้ผมไม่ค่อยเก่ง ซึ่งมันจะมีตอลคำถามอ่ะครับ ผมตอบได้ไม่ดีเท่าไหร เเต่ผมชนะนะครับ  เเต่ก็มีเพื่อนคนนึงมาพูด ที่จิงดีกว่านี้อีกถ้าผมตอบคำถามดี คือคะเเนนมันชนะมานิดเดียวอ่ะครับ ว่าผมต่างๆนาๆ  ผมก็คิดว่า ถ้าเขาดีทำไมไม่ลงเองอ่ะครับ  เพื่อนเเลบนี้ควรเลิกคบดีไหม  ผมไม่อจากคืดเลยถ้าเเพ้จะว่าไรผม ช่วยตอบหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่