ช่วยแนะนำหนังสือที่อ่านแล้ว สะท้อนใจ หรือเปลี่ยนมุมมองให้ทีค่ะ

ช่วงนี้อยากหาอะไรอ่านค่ะ หนังสือแนวที่อ่านแล้วสะท้อนใจ หรือสะเทือนอารมณ์ ที่สามารถกระตุ้นเปลี่ยนหรือเปิดมุมมองใหม่ในชีวิตตัวเองได้ และเข้าใจโลกมากขึ้น

ส่วนตัวชอบอ่านแนวจิตวิทยาความสัมพันธ์ อยากลองเปลี่ยนอ่านแนวอื่นดูบ้าง ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

หรือใครมีหนังสือที่เคยอ่านแล้วรู้สึกว่ามันสะกิดใจตัวเอง มาร่วมแบ่งปันกันได้นะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview