ดาบมังกรหยก เวอร์ชั่นก่อนปรับปรุงล่าสุด ที่ซ่งแชจือ ได้ฝึก18ฝ่ามือพิชิตมังกร นี่ โดนยูเน้ยจิวปราบแบบเดิมรึป่าวครับ

ผมแค่สงสัยนะครับผมชอบมากนะ เอาวิชายุคเก่าๆมาโลดแล่นในยุคใหม่แล้วโชว์เทพซะขนาดนั้น

แต่ผมไม่เคยอ่านหรือดูพวกเวอร์ชั่นเก่าๆเลย

มาดูก็คือตอน ยูเน้ยจิว ใช้หมัดไทเก๊กปราบ กงเล็บกระดูกขาว

เลยอยากรู้ว่าในเวอร์ชั่นเก่าๆนี่ ยูเน้ยจิวก็ใช้ไทเก๊กปราบ18ฝ่ามือพิชิตมังกรเหมือนกันไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่