มีอะไรกับแฟนปล่อยในจะติดเชื้อไหมคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะมีอะไรกับแฟนบ่อยแต่ฝังยาคุมนะคะมีกับแฟนแค่คนเดียวแฟนก็มีกับเราแค่คนเดียวแต่การปล่อยในบ่อยหรือปล่อยในปากไม่ได้กลืนนะคะแต่ก็มีบางส่วนไหลเข้าคอไป เราฝังยาคุมฮอร์โมนเลยขับเลือดเก่าสีดำออกมาแต่ไม่เยอะ(พยาบาลบอกว่าเป็นการขับเลือดเสียอันเก่าออก)แต่เราได้มีอะไรกันแล้วปล่อยในด้วยเลยจะถามว่า มีโอกาสติดเชื้อhivไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่