จันทบุรี ไป สนามบินอู่ตะเภา ไปยังไงเรามีคำตอบ!!!

***ขอบอกต้นกระทู้ก่อนนะคะ ว่าเราเดินทางมาด้วยรถโดยสารครั้งแรกค่ะ
เราเดินทาง วันที่ 25 ม.ค. 63 

เวลา 05.30 น. เรานั่งรถตู้ จันทบุรี-ระยอง(บขส.เก่า)

เวลา 07.05 น. ถึง บขส.ระยองค่ะ

เวลา 07.30 น. เรานั่งมินิบัส ระยอง-อู่ตะเภา

** มีเวลาและรอบ ดังนี้นะคะ ☝🏼
เวลา 08.45  ถึงสนามบินอู่ตะเภาค่ะ 👏🏼

...จริงๆการเดินทางครั้งนี้ไม่ยากอย่างที่คิดเลยค่ะ เพราะก่อนมาเราก็ค้นจากกระทู้ต่างๆ ทำให้ต้องเผื่อเวลาสำหรับการเดินทางอย่างมากเลยทีเดียวค่ะ
สุดท้ายก็อยากจะมาอัพเดท การเดินทางล่าสุดให้เพื่อนๆที่สนใจ ที่นี่เป็นทางเลือกที่ดีเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่