วิธีลบข้อมูลiphoneที่พัง

กระทู้คำถาม
คืออยู่ดีๆไอโฟนก็พังใช้งานไม่ได้เลย ไปหาร้านซ่อมราคาก็แพงอยู่เลยจะขายเป็นอะไหล่ไปน่ะครับเพราะซื้อเครื่องใหม่แล้ว คำถามคือ เรามีวิธีการลบข้อมูลในเครื่องที่พังยังไงได้บ้าง ตอนนี้ผมเข้า find my iphone แล้วกดลบข้อมูลแล้ว แต่เห็นมันขึ้นว่า”รอดำเนินการลบข้อมูล” แล้วต้องทำอย่างอื่นต่ออีกมั้ยครับเพื่อป้องกันไม่ให้ข้อมูลในเครื่องรั่วไหล

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่