เงินเดือน 15,000 อยากกู้ธนาคารมาปิดบัตร มีธนาคารไหนบ้างคะ?

เราอยากกู้จำนวน 60,000 บาท เพื่อมาปิดยอดบัตรเครดิตค่ะ 
ยอดเยอะเพราะบัตร 3 ใบ T^T 
ส่วนตัวไม่ค่อยใช้เอง มีใช้เองคือโทรศัพท์ที่ผ่อนอยู่ 20,000 บาท 
ที่เพิ่มคือไปรูดเครื่องใช้ไฟฟ้าให้ญาติ แล้วนิ่งค่ะ แบบ ไม่มี มีก็ไม่ให้ ทวงไปก็บอกเราขี้งก 
ภาระเลยมาตกที่เราคนเดียว ต้องมานั่งผ่อนแต่ละเดือน ตอนนี้เหนื่อยมาก ไม่ไหวแล้ว เงินไม่พอใช้จ่ายเลยค่ะ
เลยอยากจะหากู้ยืมธนาคารมาปิดยอดทั้งหมด แล้วจ่ายแค่ที่เดียวจบ คงจะดีกว่าค่ะ 

ฐานเงินเดือน 15,000 บาท ไม่มีสินทรัพย์ มีธนาคารไหนพอจะกู้ได้บ้างมั้ยคะ // ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่