ไหล่กว้าง ไหล่ตกดูแมน มีวิธีช่วยให้ดูตัวเล็กขึ้นไหมคะ

สวัสดีค่ะ  คือเราเป็นผู้หญิงที่ดูช่วงไหล่กว้าง และดูตกมากๆ  เวลาใส่เสื้อกล้ามเพื่อนจะว่าโครตแมนเหมือนผู้ชายเลย  เอวเรา25  สูง164   นน.48
เเล้วเพื่อนในกลุ่มคือมีแต่คนตัวเล็กๆ  ตัวน้อย  เรารู้สึกแบบดูโต  รู้สึกไม่มั่นใจมากๆๆ  มีวิธีช่วยไหมคะ  การแต่งตัว  หรือการออกกำลังกายอะไรแบบนี้  ตอนนี้เรากลายเป็นคนที่ไม่มั่นใจ  เพราะเพื่อนทัก แซวเกี่ยวกับหุ่นบ่อยๆ   อาจจะเเซวเล่ยแต่เราเฟลจริงๆ ถึงแม้จะยิ้มตอบเพื่อนไป   ตอนนี้สามารถทำไรได้บ้างนะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ฮือๆ ตามเข้ามาดูครับ ผมก็เป็นผู้ชายไหล่กว้าง อยากตัวเล็กลงบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่