หาข้อมูลเกี่ยวกับเรือทัวร์นำเที่ยวตามเกาะค่ะ

อยากทราบว่าเรือที่ใช้เดินเรือท่องเที่ยวแต่ละประเภทมีข้อมูลอะไรบ้างพอดีต้องใช้ทำโปรเจคค่ะ ผู้มีความรู้หรือมีประสบการณ์ช่วยทีค่ะ
เรือ หางยาว วิ่งได้ กี่โล/ลิตร
เรือสปี๊ตโป๊ท วิ่งได้ กี่กิโล/ลิตร
เรือใหญ่ วิ่งได้ กี่กิโล/ลิตร
มีใครพร้อมช่วยให้ข้อมูลเกี่ยวกับเรื่องเรือไหมคะ รบกวนช่วนเมนต์บอกหรือทักหลังไมค์มาหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่