AirAsia cancel flight แล้วเปลี่ยน flight ให้ แล้ววันนี้ flight ที่ cancel ก็กลับมาเปิดให้จอง

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อนะครับ คือ จองตั๋วไปแล้ว ถูก cancel แล้ว airAsia ก็เลื่อน flight ให้เราเรียบร้อยแล้ว เราก็โอเคพอรับได้

แต่วันนี้ไม่รู้อะไรดลใจ เลยลองกดเข้าไปดูตั๋วรอบเดิมที่เราเคยจอง ก็ปรากฏว่ามันก็ยังมี flight ที่ cancel เรา ยังมีให้จองอยู่เลย 

ถ้าเปลี่ยนกลับมาบินปกติ ไม่ได้ยกเลิกแล้ว แบบนี้ปกติเขาไม่เปลี่ยนกลับให้เราด้วยเหรอครับ  หรืออย่างน้อยก็น่าจะมีแจ้งให้เราทราบหรือเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่