บ้านดีมีดาว์นเงินไม่เข้า

สวัสดีค่ะ. มีเรื่องจะสอบถามชาวพันทิป

ไม่รู้จะถามใครแล้วเพราะถามทุกฝ่าย 😣
เริ่มเลยนะคะ เราได้เข้าร่วมโครงการบ้านดีมีดาว์นลงทะเบียนวันที่ 11-12-19
ได้รับอีเมลว่าผ่านรอบแรกวันที่ 13-12-19
จดจำนองวันที่ 11-12-19
ตอนที่ได้เมลรอบแรกดีใจมากค่ะ แต่ตอนนี้ท้อมากเลยค่ะ เพราะโทรไปเช็คข้อมูลกับทางโครงการบ้านดีมีดาว์นทางโครงการแจ้งว่าให้ทางธนาคารส่งข้อมูลมาให้ ก็โทรไปทางธนาคารกสิกร ทางเซลกสิกรแจ้งให้รอทางกระทรวงการคลังส่งแบบฟอร์มจะเรียกเข้าไปเซ็นต์และส่งข้อมูลให้ ซึ่งเราโทรไปทุกที่ทั้งกระทรวงการคลัง ธนาคารกรุงไทย กสิกรไทย คอลเซ็นเตอร์ก็โยนกันไปมา เนื่องจากของคนอื่นเงินเข้าหมดแล้วแต่เรายังไม่ได้ส่งข้อมูลเลยค่ะ

จดจำนองวันที่ 11-12-19 ค่ะ
อนุมัติสินเชื่อวันที่ 28-11-19 ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่