มีอาการหัวใจเต้นเร็ว 95-105 ครั้งแบบไม่ได้ออกแรง เจ็บหน้าออกจี๊ดๆ

ปัจจุบันอายุ 36 ครับ มีอาการหัวใจเต้นเร็ว 95-105 ครั้งแบบไม่ได้ออกแรง เจ็บหน้าออกจี๊ดๆ มีแน่นหน้าอกบ้าง เป็นมา 2 อาทิตย์แล้วครับ ตอนนี้ไม่ค่อยเจ็บ แต่ก็รู้สึกแน่นๆบ้างบางเวลา แต่หัวใจยังเต้นเร็วอยู่
ไปหาหมอ รพ ประกันสังคม ตรวจคลื่นไฟฟ้าหัวใจ หมอบอกกราฟ ปกติ แต่ลองข้อมูลบอกวว่าการนอนตรวจคลื่นไฟฟ้าหัวใจแล้วเจอส่วนใหญ่คืออาการหนักแล้วทั้งนั้น
เลยอยากลองไปตราจดูอีกทีครับ ใครที่เคยไปตรวจ ช่วยแนะนำ รพ หรือค่าใช้จ่ายที่ต้องใช้จะประมาณเท่าไร่ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่