ใกล้สิ้นปีแล้วขอความเห็นซีรีส์เกาหลีTop 5ที่ชื่นชอบในปี 2019

ปีนี้เป็นปีที่ 7 แล้วที่เราตั้งกระทู้ขอความเห็นซีรีส์ที่ชื่นชอบ
กระทู้ปีแรกที่ตั้งคือ 2013 ใครอยากดูว่าปีเก่าๆ ที่สมาชิกพันทิปติดตามเรื่องไหนเข้าไปดูกระทู้เก่าๆได้เลยนะคะ
ต้องขอบคุณสมาชิกพันทิป ห้องซีรีส์ที่ช่วยเขามาแสดงความเห็นทุกๆปีนะคะ จขกท.ถึงได้ตามซีรีส์ปังๆค่ะ
พาพันขอบคุณพาพันขอบคุณ

เช่นเดิมค่ะ
จัดอันดับ(Top5) ซีรีย์เกาหลีที่ชื่นชอบของปีนี้ให้หน่อยค่ะ
ทั้งที่ฉายอยู่หรือฉายจบแล้วก็ได้
จขกท. จะไปตามดูช่วงปิดปีใหม่นี้จ้า

ปล. สารภาพปี 2018 มีเรื่องเดียวคือ  Mr Sunshine ที่โหวตกันมากๆๆ หนังดีแห่งปีแต่เราก็ดูไม่จบค่ะFacepalm
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่