กำจัดคราบกาว 2 หน้า บนบัตรเดบิต โดยไม่ทำให้บัตรเสียหายยังไงดีครับ ?

คือสมัครบัตรเดบิต BlackPink ของ K-Bank มา แล้วทางธนาคารเค้าติดกาว 2 หน้า มากับแพ็คเกจ

*ขอตำหนิเรื่องนี้กับ K-Bank เลย ทำไมไม่เจาะแพ็คเกจ 4 มุม เอา ติดมาแบบนี้มันก็เป็นคราบสิ จะขูดออกก็ไม่กล้า หงุดหงิดมาก ๆ

เราจะมีวิธีที่กำจัดคราบได้โดยบัตรไม่เป็นรอยหรือเสียหายมั้ยครับ ?

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่