ตามหา มังงะ น่าจะชื่อ โลดโค้ด เกี่ยวกับคู่แฝดตัดเสื้อผ้าใช้ในการต่อสู้

สวัสดีค่ะ พอดีเราตามหา หนังสือการ์เล่มสุดท้าย ของการ์ที่ ชื่อไทยอ่านออกเสียงประมาณ โลดโค้ด ไม่แน่ใจ จำชื่อภาษาอังกฤษไม่ได้ เคยอ่านประมาณ10ปีที่แล้ว ตอนนั้นเล่มจบยังไม่ออกมา 
เนื้อเรื่องประมาณว่า มีคุ่แฝดที่เกิดในโลกที่ คนต้องตัดเสื้อผ้าเพื่อใช้ในการต่อสู้ แล้วแฝดน้อง(ผญ) เป็นคนใส่ต่อสู้ พี่น้องแฝดผมขาว ต่อมาพวกนางค้นพบว่าจริงๆแล้วเป็นลูกของคนที่อุธิทำตัว ให้โลกด้วยการโดนเชื่อมร่างเข้ากับผ้าพิเศษค่อยปกคลุมโลกทั้งใบแทนชั้นบรรยากาศ แล้วทีนี้เราอ่านมาใกล้จบแล้วเหลือเล่มสุดท้าย น่าจะมีทั้งหมด 8-9เล่มจบ ถ้าใครมีหรือจำชื่อที่ถูกต้องได้รบกวนด้วยนะคะ อยากซื้อมาเก็บ แต่จำชื่อที่ถูกต้องไม่ได้ ลองเสริชหลายชื่อแล้วก็ยังหาไม่เจอ😭 ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่