ไฟแนนซ์โทรมาถามกี่วันรู้ผลคะ?? ถามผู้รู้

ตามหัวข้อเลยนะคะ พอดีจองรถไป ไฟแนนซ์ ฮอนด้าลิซ พึ่งโทมาสอบถามข้อมูล คนซื้อ คนค้ำ วันนี้คะ  
ราคารถ590000 ดาว 0% คนซื้อแม่กู้ร่วมกับเรา รายได้แม่ 15000 มีรายได้เสริมเยอะคะ ราวๆเดือนนึงเกือบสามหมื่น  เราขายของออนไลน เงินหมุนเวียน 6 เดือน 2แสนกว่า คนค้ำรับราชกาลเงินเดือน หมื่นห้า

วันนี้ ไฟแนนซ์โทมาถามข้อมูลประมาน 5 นาทีคะถามว่า เราออกร่วมกับแม่หรือแล้วเรียนหรอทำไม อายุน้อยพึ่ง21 ส่วนตัวขายของออนไลนและตลาดนัดคะ ขายเสื้อผ้า ส่วนแม่ก้ถามแบบเดียวกัน  เพียงแต่ถามเรานานหน่อย แบบนี้พอจะมีโอกาสผ่านไหม่คะ ตื่นเต้นจิงๆๆคะรถคันแรกของเรา

ผิดพลาดประการใดขอโทษด้วยนะคะ 💗
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่