คือเรามีเรื่องกลุ้มใจง่าาา

คือเมื่อคืนเราให้แม่ตัดผมให้เพราะครูบอกว่าเราผมยาว แล้วเหมือนแม่เราอะโกรธลุกค้าก่อนหน้าที่สั่งให้ตัดนู้นตัดนี่บ่อยๆ พอมาตัดผมเรา เราก็บอกเอาออกนิดเดียวนะแม่เหมือนเขาโกรธแล้วเขาใช้อารมณ์ตัดผมเราคือแบบมันสั้นมากๆ(เลยติ่งหูขึ้นไป)แล้วคราวก่อนเขาก็ตัดหน้าม้าเราอะมันยิ่งเอ๋อเข้าไปใหญ่อะเราร้องไห้หนักมากกกเราเข้าใจฟีลคนที่ไว้ผมมายาวๆแล้วโดนแกล้งเลย แล้วแบบไหนจะโดนเพื่อนล้อต่างๆนานานาอีกอะหือออออออ จะไม่เสียใจเลยถ้าเขาไม่ใช่อารมณ์
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ถ้าเป็นเราจะแก้ด้วยการซอยสั้นให้เหมือนทอมซะเลย 555
แสดงความคิดเห็น
Preview
Pantip.com ใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสบการณ์การใช้งานของคุณ อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่