Thai VietJet on line check in สายภายในประเทศ

กระทู้คำถาม
ผมไม่เคยใช้บริการ Thai Viet Jet มาก่อน จองตั้ว 

BKK - HKT  สุวรรณภูมิ ไป ภูเก็ต 

วันที่ 14 ธค. 62

อยากทราบว่า  

จะใบ้บริการ  Online Checkin ได้ที่ไหน 

ขอบคุณมากครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เวียดเจ็ทไม่มีเช็คอินออนไลน์ค่ะ
ไปที่สุวรรณภูมิจะมีตู้คีออสให้ทำการ
Self check-in ใส่รหัสบุคกิ้ง
ระบบจะโชว์รายชื่อผู้โดยสารให้ทำการเช็คอิน
และพิมพ์บอร์ดดิ่งพาสออกมาให้
กรณีไม่มีสัมภาระต้องโหลดเท่านี้ก็เดินตัวปลิวเข้าไปด้านในได้เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่