ถ้าผู้หญิงรู้ว่าฐานะทางบ้านของผู้ชายที่คุยด้วยไม่ดี เขาจะยังคุยต่อมั้ยครับ

กระทู้คำถาม
กรณีที่ผู้ชายคนนั้นยังเรียนอยู่ หน้าตาไม่แย่ ไม่มีหนี้สิน แต่พ่อแม่ไม่มีอะไรเลย(ย้ำไม่มี ทำงานได้แรงงานขั้นต่ำต่อวัน 300 บาท) แล้วก็ไม่ได้เกาะหรือหลอกกินอะไรจากคุณด้วย (เสนอเลี้ยง ขนม อาหาร ตลอดเวลาที่รู้จักกัน )
คุณจะยังคุยอยู่มั้ยครับ หรือโฟกัสที่นิสัยและความเข้ากันได้จริงๆ ถ้าผู้หญิงไม่เคยถามเรื่องที่บ้าน ผู้ชายเลย มีแต่ ผู้ชายเค้ากังวล ถ้าผู้หญิงเค้ารู้ว่าผู้ชายเค้าไม่มีอะไรจะยังปฏิบัติกับ ชายดีเหมือนเดิมมั้ย ครับ ขอบคุณครับ...
แสดงความคิดเห็น
Preview