ใครเจอปัญหาการเข้าใช้งานแอพ Galaxy Gift บ้างคะ

วันนี้เราเข้าแอพเพื่อจะดูว่ามีโปรอะไรใหม่เพราะมีแจ้งเตือนเข้ามาก็เจอหน้านี้เลยส่งอีเมล์แจ้งเข้าไปและโทรไปที่เบอร์ดังกล่าว
ทาง จนท. แจ้งว่าตอนนี้แอพมีปัญหาทำให้ใช้งานไม่ได้ชั่วคราวหากเราส่งอีเมล์แจ้งปัญหาเข้าไปแล้วจะมี จนท.ตอบกลับมา
เพื่อขอรายละเอียดเพิ่มเติม ซึ่งเราได้ข้อความตอบกลับตามรูปด้านล่างนี้เลยค่ะ ใครเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างคะ
และถ้าเราส่งข้อมูลตอบกลับไปเราจะได้รับการแก้ไขภายในกี่วันอ่ะคะ (เราใช้ Samsung Note 10+ ค่ะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่