co2 laser/เลเซอร์สิวอุดตันแล้วหน้าพังมาก ขอคำปรึกษาค่ะ

เราไปเลเซอร์สิวอุดตันมาค่ะ 80 จุดที่คลินิก p ไปทำมาวันจันทร์ ตอนนี้ผ่านมา3 วันแล้วค่ะ หน้าเราเป็นจุดๆตรงที่เลเซอร์แถมยังช้ำๆเหมือนเพิ่งกดสิวมาอะค่ะ คือเราไปดูกระทู้อื่นเค้าเป็นแค่จุดๆดำๆแต่หน้าเราเหมือนมีรอยจ้ำๆช้ำๆเพิ่มมาด้วย อีกอย่างคือหมอกดให้ไม่หมดดีค่ะ ยังมีเม็ดเล็กๆที่เป็นหนองโผล่ออกมาเราเลยต้องนั่งสะกิดเอง อยากสอบถามผู้ที่เคยทำค่ะว่า1.เรื่องบวม/ช้ำเป็นจ้ำๆนี่ปกติไหมคะ
2.แล้วทิ้งรอยหลังเลเซอร์หรือไม่ 
3.กี่วันหน้าถึงจะตกสะเก็ดแล้วหายคะ

ช่วยหน่อยนะคะ หน้าแหกมากจริงๆ รับสภาพตัวเองไม่ไหวเลยTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่