จังหวัดที่ "ถูกลืม" ที่สุดในความเห็นของคุณคือจังหวัดอะไรครับ

จังหวัดที่ถูกลืมในที่นี้หมายความว่า เป็นจังหวัดที่ไม่ค่อยถูกพูดถึงทั้งในสื่อในโซเชียลหรือในชีวิตจริง ไม่ว่าจะเป็นด้านดีหรือด้านไม่ดีก็ตาม เป็นจังหวัดที่ไม่ค่อยมีไครนึกถึงเท่าไหร่ไม่มีอะไรโดดเด่นและไม่ค่อยเป็นที่รู้จัก ในความคิดของคุณคือจังหวัดอะไรบ้างครับ ยกตัวอย่างมาสัก3จังหวัดก็ได้ครับ ขอบคุณครับ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่