รู้สึกอิ่ทตลอดเวลา ทั้งๆที่ยังไม่ได้กินอะไรเลย ใครเป็นแบบเราบ้างคะ

คือว่าเราไม่อยากกินอะไรเลย มันรู้สึกอิ่ม กินน้ำไปแก้วเดียวก็อิ่มมากอยากจะอ๊วกออกมาเป็นมาได้สองสามวันแล้วค่ะ ไม่ทีอาการอื่นๆร่วมด้วยเลย เมื่อวานเรากินช็อกโกแลตไปหนึ่งแท่ง แล้วก็ฝืนกินข้าวไปสามคำกินได้แค่นั้นจริงๆน้ำหรืออะไรก็ไม่อยากกิน ใครพอมีวิธีแนะนำบ้างคะ รู้สึกตัวเองโทรมลงจริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่