ผ่าตัดครบ 1 ปีแล้ว เตย เป็นอย่างไงบ้างค่ะ

เพื่อนๆ คิดว่า เตย จะกลับเข้าแคมส์มาซ้อมได้หรือยังค่ะ
เท่าที่เห็น อาการน่าจะดีขึ้นมาก เดินเหินได้คล่องแคล่ว 
เตยผ่าไปเดือนตุลา ปีที่แล้วก็ครบ 1 ปีพอดี
อาการไม่ดีขึ้นหรอค่ะ ดั้นไม่เชื่อหรอกนะค่ะ ว่าผู้เล่นระดับ key player
ทางทีมโค้สจะไม่วางแผนการรักษาดีๆ ขายเตยทีมไทยอ่อนลงเยอะมาก
บอลเร็ว น้องตาล 178 สาวหมอลำ ยังเปลี่ยนเกมไม่ได้
คิดถึงรีบาวด์อลังของเตยมากๆ ตอนนี้กล้าพูดได้เลยค่ะยังไม่มีไครมีพรสวรรค์มือปลาหมึก ตามไปเซฟบล็อคอย่างไงก็ทันแบบเตย
อ.ด่วนค่ะ ดั้นหวังว่าจะมีข่าวดีเร็วๆนี้นะค่ะ แม่กิสสส
แสดงความคิดเห็น
Preview