การเลื่อน Flight การบิน ของ Airasia

ขอสอบถามหน่อยค่ะ มีใครเคยจองของแอร์เอเชีย ที่ตรงกับ วัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ อะไรทำนองนี้มีไหมคะ

จะสอบถามว่า มีใครเคยเจอเหตุการณ์เลื่อนวันให้ไหมคะ ในช่วงวันหยุดสุดสัปดาห์ แนะนำหน่อยค่ะ เลื่อนไปเมื่อไรยังไง

คือพอดีเราจองทริปทัวร์ไว้แล้วระบุวันไปแล้ว กลัวมันจะกระทบต่อการเดินทาง และจะต้องเสียค่าใช้จ่ายใหม่ทั้งหมดเลยอ่ะค่ะ

ปล. ดอนเมือง - กระบี่ ค่ะ  พอดีจองทริปชื่อดังของกระบี่เอาไว้น่ะค่ะ กลัวโดนเลื่อนแล้วต้องเสียใหม่หมดด้วย TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่